CWIEME farar takarda: Motors da Inverters - Nazarin Kasuwa

Lantarki motoci na ɗaya daga cikin manyan hanyoyin da ƙasashe a duniya suke tsarawa don cimma buƙatunsu da kuma kore manufofinsu.Tsananin ƙa'idoji da ƙa'idodi, gami da ci gaban fasahar batir da caji, sun haifar da saurin ɗaukar motocin lantarki a duniya.Duk manyan masu kera motoci (OEMs) sun sanar da shirye-shiryen canza duk ko galibin layin samfuransu zuwa samfuran lantarki a ƙarshen wannan shekaru goma ko na gaba.Ya zuwa shekarar 2023, adadin BEVs ya kai miliyan 11.8, kuma ana sa ran ya kai miliyan 44.8 nan da shekarar 2030, miliyan 65.66 nan da 2035, da adadin karuwar shekara-shekara (CAGR) na 15.4%.Da yake mai da hankali kan yanayin masana'antu, CWIEME ya haɗu tare da S&P Global Mobility, babbar cibiyar bincike ta kasuwa ta duniya, don gudanar da zurfafa nazarin injina da inverters da ake amfani da su a cikin motocin lantarki tare da fitar da farar takarda “Motocida Inverters – Market Analysis”.Bayanan bincike da sakamakon hasashen sun rufeKasuwancin motocin lantarki masu tsafta (BEV) da kasuwannin abin hawa na lantarki (HEV).a Arewacin Amurka, Japan, Koriya ta Kudu, Turai, Babban China, Kudancin Asiya da Kudancin Amurka.Saitin bayanan yana rufewabuƙatun ɓangaren daga tushen duniya da yanki, da kuma nazarin fasaha, abokan ciniki da masu kaya.

 

Rahoton ya kunshi:

 

 

Catalog|

Dubawa

a) Takaitaccen rahoto

b) Hanyoyin Bincike

c) Gabatarwa

2. Binciken fasaha

a) Ilimin asali na fasahar mota

b) Bayanin fasahar mota

3. Binciken kasuwar motoci

a) Bukatar duniya

b) Bukatun yanki

4. Binciken Masu Samar da Motoci

a) Dubawa

b) Dabarun sayen - abin da aka yi da kai da waje

5. Binciken kayan motsa jiki

a) Dubawa

6. Binciken Fasahar Inverter

a) Dubawa

b) Tsarin ƙarfin lantarki na tsarin

c) Nau'in inverter

d) Inverter hadewa

e) 800V gine-gine da ci gaban SiC

7. Analysis na Inverter Market

a) Bukatar duniya

b) Bukatun yanki

8. Kammalawa


Lokacin aikawa: Satumba-04-2023